Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

20:00 Nottingham Forest ?-? West Ham United

22:30 Chelsea ?-? Tottenham Hotspur

20:00 Ajaccio ?-? Lens

20:00 Reims ?-? Clermont

20:00 Troyes ?-? Toulouse

20:00 AJ Auxerre ?-? Angers

22:05 Nice ?-? Strasbourg

01:45 Stade Brestois ?-? Marseille

22:30 Cadiz ?-? Sociedad

00:30 Valencia ?-? Girona

03:00 Almeria ?-? Real Madrid

23:30 Lazio ?-? Bologna

23:30 Fiorentina ?-? Cremonese

01:45 Spezia ?-? Empoli

01:45 Salernitana ?-? AS Roma

20:30 FSV Mainz 05 ?-? Union Berlin

22:30 Bayern Munchen ?-? VfL Wolfsburg

19:15 Hà Nội FC ?-? Hoàng Anh Gia Lai

08:00 Nashville ?-? Minnesota United FC

09:00 Seattle Sounders ?-? Real Salt Lake

18:30 Sukhothai ?-? Prachuap Khiri Khan

19:00 Port FC ?-? Lamphun Warrior

19:00 Guingamp (w) ?-? Lille OSC Metropole (w)

19:00 Werder Bremen (w) ?-? Hamburger SV (w)

20:00 Basel (w) ?-? SC Freiburg (w)

20:00 Birmingham (w) ?-? Reading (w)

22:00 Gubbio ?-? Gavorrano

22:00 Trento ?-? US Levico Terme

22:30 FK Zvijezda 09 U19 ?-? FK Sloboda Tuzla U19

00:00 CF Badalona B ?-? Barcelona B

01:00 CP San Cristobal ?-? AE Prat

01:00 CD Estebona ?-? Atletico de Madrid B

01:00 Atletico Porcuna CF ?-? Atletico Mancha real

03:00 AC Milan (w) ?-? NTV Beleza (w)

06:00 Tottenham Hotspur (w) ?-? Club America (w)

20:00 Middlesbrough ?-? Sheffield United

21:00 Blackburn Rovers ?-? West Brom

21:30 Boavista FC ?-? Santa Clara

00:00 Vizela ?-? FC Porto

02:30 Vitoria Guimaraes ?-? Estoril

19:30 AFC Ajax ?-? Groningen

19:30 FC Twente Enschede ?-? Fortuna Sittard

21:45 Sparta Rotterdam ?-? AZ Alkmaar

05:00 CDSyC Cruz Azul ?-? Toluca

07:05 Tigres UANL ?-? Santos Laguna

03:00 Atletico FC ?-? Orsomarso

03:00 Valledupar FC ?-? Tigres Zipaquira

20:00 Malmo FF ?-? GIF Sundsvall

20:00 Djurgardens ?-? Kalmar

20:00 AIK Solna ?-? IFK Varnamo

22:30 Degerfors IF ?-? Varbergs BoIS FC

22:30 Elfsborg ?-? IFK Norrkoping FK

21:00 Heart of Midlothian ?-? Dundee United

19:15 Winterthur ?-? FC Zurich

21:30 Young Boys ?-? Servette

21:30 Basel ?-? Lugano

23:15 Umraniyespor ?-? Antalyaspor

23:15 Gazisehir Gaziantep ?-? Ankaragucu

01:45 Alanyaspor ?-? Besiktas JK

23:55 ZNK Osijek ?-? NK Varteks Varazdin

02:00 Rijeka ?-? Slaven Koprivnica

18:30 Sint-Truidense ?-? Anderlecht

21:00 KAS Eupen ?-? Royal Antwerp

23:30 Oud Heverlee ?-? Club Brugge

02:00 Zulte-Waregem ?-? Racing Genk

19:00 Khimki ?-? Terek Grozny

21:30 Gazovik Orenburg ?-? Torpedo moskva

21:30 FK Nizhny Novgorod ?-? Rostov FK

00:00 Spartak Moscow ?-? FK Sochi

22:59 Tatran LM ?-? Slovan Bratislava

22:59 Michalovce ?-? Spartak Trnava

01:30 Dunajska Streda ?-? Dukla Banska Bystrica

01:15 Domzale ?-? Maribor

02:00 Deportes La Serena ?-? Huachipato

03:00 Union La Calera ?-? CSD Antofagasta

03:00 Curico Unido ?-? Universidad de Chile

03:00 Coquimbo Unido ?-? Cobresal

04:30 Colo Colo ?-? Palestino

07:00 Nublense ?-? Union Espanola

22:59 St. Patricks Athletic ?-? Sligo Rovers

20:00 CS Universitatea Craiova ?-? CS Mioveni

22:30 CFR Cluj ?-? FC Botosani

01:30 FC Steaua Bucuresti ?-? Chindia Targoviste

21:00 Coritiba PR ?-? Atletico Mineiro

02:00 Ceara ?-? Fortaleza

02:00 Sao Paulo ?-? Bragantino

02:00 Flamengo ?-? Atletico Paranaense

04:00 America MG ?-? Santos

05:00 Internacional RS ?-? Fluminense RJ

19:00 Viborg ?-? Silkeborg

21:00 Aalborg ?-? Nordsjaelland

22:59 Brondby IF ?-? Odense BK

01:30 Velez Sarsfield ?-? Gimnasia La Plata

04:00 Argentinos juniors ?-? Club Atlético Unión

04:00 Estudiantes La Plata ?-? Talleres Cordoba

06:30 Racing Club ?-? Boca Juniors

21:30 BATE Borisov ?-? FC Belshina Babruisk

23:30 Arsenal Dzyarzhynsk ?-? Dinamo Minsk

02:00 Nacional Potosi ?-? Jorge Wilstermann

04:15 Universitario de Sucre ?-? Universitario De Vinto

06:30 Oriente Petrolero ?-? Real Tomayapo

19:15 Vaduz ?-? Thun

20:00 Radomiak Radom ?-? Lechia Gdansk

22:30 Rakow Czestochowa ?-? Jagiellonia Bialystok

01:00 Lech Poznan ?-? Slask Wroclaw

22:59 Tromso IL ?-? Kristiansund BK

22:59 Jerv ?-? Lillestrom

01:00 Ham-Kam ?-? Valerenga

22:00 Lokomotiv Tbilisi ?-? Gagra Tbilisi

00:00 Dila Gori ?-? Dinamo Batumi

22:59 Varda SE ?-? Videoton Puskas Akademia

01:00 Ferencvarosi TC ?-? Fehervar Videoton

01:00 Budapest Honved ?-? Paksi SE Honlapja

01:45 Modena ?-? Frosinone

01:45 Venezia ?-? Genoa

01:45 Spal ?-? Reggina

01:45 Benevento ?-? Cosenza Calcio 1914

01:45 Brescia ?-? SudTirol

01:45 Ascoli ?-? Ternana

22:30 Racing Santander ?-? Villarreal B

00:30 Ibiza Eivissa ?-? Granada CF

03:00 Burgos CF ?-? Malaga

21:30 Belenenses ?-? Porto B

21:30 Vilafranquense ?-? Oliveirense

18:30 Hannover 96 ?-? Jahn Regensburg

18:30 St. Pauli ?-? Magdeburg

18:30 Fortuna Dusseldorf ?-? Greuther Furth

22:59 Alianza Atletico Sullana ?-? Univ.Cesar Vallejo

01:00 Atletico Grau ?-? Deportivo Municipal

01:15 Sport Boys ?-? Cienciano

03:00 FC Carlos Stein ?-? Alianza Atletico Sullana

03:00 Sport Huancayo ?-? Universitario De Deportes

03:00 Sport Huancayo ?-? Universitario De Deportes

03:00 FBC Melgar ?-? Deportivo Municipal

03:00 FBC Melgar ?-? Deportivo Municipal

03:00 Alianza Lima ?-? AD Tarma

03:00 Ayacucho Futbol Club ?-? Academia Deportiva Cantolao

03:00 Sporting Cristal ?-? Carlos Manucci

03:00 Univ.Cesar Vallejo ?-? Atletico Grau

03:00 Alianza Lima ?-? AD Tarma

03:00 Ayacucho Futbol Club ?-? Academia Deportiva Cantolao

03:00 Sporting Cristal ?-? Carlos Manucci

03:00 Univ.Cesar Vallejo ?-? Atletico Grau

03:00 Sport Boys ?-? UTC Cajamarca

03:00 Sport Boys ?-? UTC Cajamarca

03:00 Cusco FC ?-? Cienciano

03:00 EM Deportivo Binacional ?-? Cienciano

03:00 FC Carlos Stein ?-? Alianza Atletico Sullana

03:30 Sport Huancayo ?-? UTC Cajamarca

00:00 CSKA Sofia ?-? Septemvri Sofia

01:00 Ludogorets Razgrad ?-? Levski Sofia

20:00 Gornik Leczna ?-? Arka Gdynia

22:59 Chrobry Glogow ?-? Podbeskidzie Bielsko-Biala

20:00 Rodina Moskva II ?-? Avangard

20:00 Dinamo Saint Petersburg ?-? Elektron VN

20:00 Yadro St. Petersburg ?-? FK Leningradets

20:00 FC Tver ?-? Tekstilshchik Ivanovo

20:00 Dynamo Vologda ?-? FC Murom

20:00 Nosta Novotroitsk ?-? FK Orenburg-2

20:30 Zenit Penza ?-? Saturn Moscow

21:00 Dinamo Briansk ?-? Kvant Obninsk

21:00 Zenit-2 St.Petersburg ?-? Luki Energiya

21:00 Sokol ?-? Balashikha

21:00 Tyumen ?-? Sibir-M Novosibirsk

21:00 Spartak Nalchik ?-? FK Kuban Kholding

21:30 FK Forte Taganrog ?-? Alania-d Vladikavkaz

21:30 Mashuk-KMV ?-? Stavropolye-2009

22:00 SKA Rostov ?-? Chernomorets Novorossiysk

22:00 FK Spartak Tambov ?-? SY Sakhalinsk

22:00 Spartak Kostroma ?-? Znamya Truda

22:59 Rotor Volgograd ?-? FK Biolog

22:59 FK Sakhalinets ?-? Strogino Moscow

23:30 FK Chayka Pesch ?-? Legion Dynamo

02:30 Olimpia Asuncion ?-? Cerro Porteno

05:30 Guarani CA ?-? FC Nacional Asuncion

19:00 Erzgebirge Aue ?-? SV Wehen Wiesbaden

02:00 Atletico Nacional Medellin ?-? Envigado FC

04:00 Jaguares de Cordoba ?-? Deportivo Pereira

06:05 Aguilas Doradas ?-? Millonarios

08:10 Deportivo Cali ?-? Deportivo Pasto

04:00 CD Hermanos Colmenares ?-? Universidad Central de Venezuela

06:15 Deportivo Tachira ?-? Carabobo FC

00:00 Mladost Lucani ?-? Radnik Surdulica

00:00 FK Spartak Zlatibor Voda ?-? Habitpharm Javor

00:30 Mladost Novi Sad ?-? Partizan Belgrade

21:00 Bodrumspor ?-? Yeni Malatyaspor

00:00 Sakaryaspor ?-? Goztepe

19:00 BK Forward ?-? IF Sylvia

19:00 Motala AIF FK ?-? Vasalunds IF

21:00 Haninge ?-? Orebro Syrianska IF

21:00 Falkenberg ?-? IK Oddevold

21:00 Taby ?-? Pitea IF

21:30 Umea FC ?-? Hammarby TFF

22:00 Sandvikens IF ?-? IF Karlstad Fotboll

22:00 GAIS ?-? Ljungskile

21:00 Hutnik Krakow ?-? Kotwica Kolobrzeg

21:00 Lech II Poznan ?-? Polonia Warszawa

22:00 Pogon Siedlce ?-? Motor Lublin

22:30 GKS Jastrzebie ?-? KP Calisia Kalisz

22:59 Wisla Pulawy ?-? Zaglebie Lubin B

22:30 FK Zeleznicar Pancevo ?-? FK Trajal Krusevac

22:30 Zlatibor Cajetina ?-? Proleter

22:30 FK Loznica ?-? Sevojno Uzice

00:00 Macva Sabac ?-? FK Radnicki Novi Belgrad

00:00 FK Rad Beograd ?-? FK Graficar Beograd

22:30 MNK FC Ljubljana ?-? NK Brinje Grosuplje

22:30 Jadran Dekani ?-? NK Rudar Velenje

22:30 Krka ?-? Triglav Gorenjska

19:00 FC Khatlon ?-? Regar-TadAZ Tursunzoda

22:30 Torque ?-? Defensor Sporting Montevideo

01:30 Liverpool URU ?-? Nacional Montevideo

20:00 Bulawayo Chiefs ?-? ZPC Kariba

20:00 Capps linked ?-? Bulawayo City

20:00 Tenax FC ?-? Dynamos FC

20:00 Triangle FC ?-? Manica Diamond

22:00 Sokol Brozany ?-? Chlumec nad Cidlinou

19:15 Selangor ?-? Johor Darul Takzim

20:00 Kedah ?-? Pulau Pinang

22:00 CSKA 1948 Sofia II ?-? Botev Plovdiv II

20:30 Persikabo 1973 ?-? Persija Jakarta

01:00 Libertad Sunchales ?-? La Salle Jobson

01:30 Central Cordoba De Rosario ?-? Club Infantil Oriental

01:30 Ben Hur Rafaela ?-? Huracan La Criolla

03:00 York 9 FC ?-? FC Edmonton

21:55 NK Jarun ?-? Rudes

22:30 Gyirmot SE ?-? Bekescsaba

22:30 Szombathelyi Haladas ?-? Gyori ETO

22:30 Szentlorinc SE ?-? Szeged Csanad

22:30 SOROKSAR ?-? Csakvari TK

22:30 Szeged Csanad ?-? Szentlorinc SE

22:30 Duna-Tisza ?-? Diosgyor VTK

00:00 Kazincbarcika ?-? Dafuji cloth MTE

00:00 MTK Hungaria ?-? Dorogi FC

00:00 Pecsi MFC ?-? MTE Mosonmagyarovar

00:00 Bodajk FC Siofok ?-? Nyiregyhaza

00:00 FC Ajka ?-? Kozarmisleny SE

07:00 Los Angeles Galaxy II ?-? New Mexico United

20:00 Herne Bay ?-? Potters Bar Town

20:00 Potters Bar Town ?-? Herne Bay

18:30 Medkila (w) ?-? Amazon Grimstad (w)

19:00 Klepp (w) ?-? Tromso (w)

20:00 Aasane (w) ?-? Ovrevoll Hosle(w)

21:00 Honefoss (w) ?-? Fortuna Alesund (w)

22:00 Dolny Kubin ?-? FK Kosice

01:00 Al Ahly SC ?-? Misr Elmaqasah

20:00 Manchester City U23 ?-? Leicester City U23

21:00 Brighton U23 ?-? Liverpool U23

20:00 Rukinzo FC ?-? Flambeau du Centre

20:00 Olympique Star ?-? Bumamuru

20:00 Romania Inter Star ?-? Magara Young Boys

20:00 Musongati FC ?-? Aigle Noir

21:00 Stirling University ?-? Broomhill FC

20:00 KuPs ?-? IFK Mariehamn

19:00 FC Takin ?-? Paro FC

20:00 Kolding BK (w) ?-? Nordsjaelland (w)

00:00 Puebla (w) ?-? Tijuana (w)

05:00 Saint Louis Athletica (w) ?-? Juarez FC (w)

22:00 NK Travnik ?-? FK Radnik Hadzici

22:00 Stupcanica Olovo ?-? Mladost Doboj Kakanj

22:30 Sloboda Novi Grad ?-? FK Krupa

21:00 Tigres UANL U20 ?-? Santos Laguna U20

22:00 Universidad de Concepcion (w) ?-? La Serena (W)

22:59 Palestino (W) ?-? Audax Italiano (w)

02:00 OHiggins (W) ?-? CCD Fernandez Vial (w)

01:30 Colegiales ?-? CA San Miguel

01:00 Aracaju FC ?-? Coritiba FBC Itabaiana

01:00 Amadense SE ?-? Rosario Central SE

20:00 FK Spartaks Jurmala ?-? FK Liepaja

02:00 OL Reign Reign (w) ?-? Gotham FC (W)

07:00 Angel City FC (W) ?-? Chicago Red Stars (w)

22:59 Iberia Los Angeles ?-? Rodelindo Roman

02:00 Real Juventud San Joaquin ?-? Lautaro de Buin

03:00 Deportes Limache ?-? General VelAsquez

04:00 CD Junior Managua ?-? Aguilas de Leon

00:00 CD Achuapa ?-? CD Puerto de Iztapa

00:00 Coban Imperial ?-? Antigua GFC

01:00 Thor Akureyri ?-? HK Kopavogs

01:00 Grindavik ?-? Kordrengir

00:00 CF Badalona ?-? Barcelona B

00:00 Municipal Turrialba ?-? San Jose Costa Rica

02:00 Jicaral ?-? Quepos Cambute FC

03:00 FC Aserri ?-? Santa Ana

04:00 Limon FC ?-? Escorpiones Belen

20:00 Shirak Gjumri B ?-? BKMA II

20:45 Pyunik B ?-? MIKA Ashtarak

22:30 Urartu II ?-? Gandzasar Kapan

21:00 FC Wiltz 71 ?-? Victoria Rosport

22:59 UNA Strassen ?-? Red Boys Differdange

23:30 Progres Niedercorn ?-? F91 Dudelange

00:00 Hostert ?-? Swift Hesperange

00:00 Jeunesse Esch ?-? UN Kaerjeng 97

00:30 Mondercange ?-? Etzella Ettelbruck

01:00 Cumbaya FC ?-? Macara

03:30 Tecnico Universitario ?-? Guayaquil City

06:00 Liga Dep. Universitaria Quito ?-? Club Sport Emelec

21:00 Gornik Zabrze (Youth) ?-? Rakow Czestochowa (Youth)

19:00 FC Isloch Reserves ?-? Dinamo Brest Reserves

19:00 Bobruichanka Bobruisk (w) ?-? Smorgon (W)

21:00 FC Gomel (w) ?-? Dnepr Mogilev (w)

22:00 TJ Druzstevnik Vrakun ?-? FK Belusa

22:00 Podkonice ?-? FK Nove Zamky

22:00 Rimavska Sobota ?-? Giraltovce

22:00 FTC Filakovo ?-? MFK Snina

22:00 FK Svidnik ?-? Novohrad Lucenec

19:00 Korsnas IF FK ?-? IFK Osterakers Fk

19:00 Syrianska Botkyrka IF ?-? Syrianska Eskilstuna IF

19:00 Hittarps IK ?-? Eskilsminne IF

19:00 Husqvarna ?-? Savedalens IF

20:00 Jarfalla ?-? Forsbacka IK

20:00 Lidkopings FK ?-? Nordvarmland FF

20:00 IFK Berga ?-? Eslovs BK

21:00 Ragsveds IF ?-? Kungsangens IF

22:00 Assyriska ?-? Syrianska FC

22:00 Enskede IK ?-? Trosa Vagnhärad SK

02:00 Parnamirim SC U20 ?-? Riachuelo AC U20

19:30 FC Munsingen ?-? FC Thun U21

20:00 Langenthal ?-? Koniz

21:00 FC Kosova Zurich ?-? Freienbach

21:00 FC Naters ?-? US Terre Sainte

21:00 Servette U21 ?-? Chenois

22:00 Marcus Gdynia (w) ?-? Zabkovia Zabki (w)

04:00 Olancho FC ?-? CD Olimpia

05:00 CD Motagua ?-? Marathon

06:00 Real Espana ?-? CD Victoria

19:00 VfB Lübeck II ?-? SV Todesfelde

20:00 Eckernforder SV ?-? SV Frisia 03

20:00 SV Grun-Weib Siebenbaumen ?-? TSV Bordesholm

19:00 FC Zhetysu Taldykorgan ?-? FK Arys

19:00 FC Shakhtyor Karagandy ?-? Lokomotiv Astana

22:00 FK Aktobe Lento ?-? Tobol Kostanai

22:00 Kaisar Kyzylorda ?-? Kyzylzhar Petropavlovsk

21:00 Atletico Colegiales ?-? 3 De Febrero

21:00 Sol de America Pastoreo ?-? Atyra FC

21:20 FK Gilan Gabala ?-? Samaxı FC

23:30 FC Neftci Baku ?-? FK Kapaz Ganca

21:00 Gremio Novorizontin ?-? Criciuma

22:00 RW Rankweil ?-? SC Bregenz

20:00 Orlando Pirates ?-? Chippa United

22:30 TS Galaxy ?-? Supersport United

20:30 Club Guarani (w) ?-? Guairena FC (W)

20:30 Resistencia FC (W) ?-? Club Olimpia (w)

00:00 NK Brezice ?-? NK Podvinci

19:00 HauPa ?-? FC Raahe

20:00 PKKU II ?-? RiPS

22:30 TPS Turku II ?-? TPK

19:00 Reutlingen U19 ?-? Nurnberg U19

19:00 MSV Duisburg U19 ?-? Paderborn U19

20:00 Tukums-2000 ?-? Rigas Futbola skola

22:00 FK Valmiera ?-? FK Auda Riga

21:00 EB Streymur ?-? HB Torshavn

21:00 B36 Torshavn ?-? NSI Runavik

22:00 07 Vestur Sorvagur ?-? Toftir B68

22:59 AB Argir ?-? KI Klaksvik

00:00 Deportivo Barberena FC ?-? Deportivo Sanarate

00:30 Santa Catarina Clube ?-? Quiche FC

01:00 Nueva Concepcion ?-? Marquense

04:00 Deportivo San Pedro ?-? Coatepecano IB

04:00 Deportivo Mictlan ?-? Chimaltenango FC

00:00 FK Mladost DG ?-? FK Zeta

01:00 CD Universidad San Martin (W) ?-? Atletico Trujillo W

20:00 APR FC ?-? AS Kigali

20:00 Esbjerg ?-? Skive IK

00:20 Club Deportivo Sur Car ?-? Deportivo Shalon

20:00 Ferroviario Maputo ?-? Ferroviario de Nampula

20:00 Incomati Xinavane ?-? CD Matchedje

20:00 Black Bulls ?-? Clube Ferroviário de Nacala

20:00 Eskilstuna United (w) ?-? Hammarby (w)

20:00 Orebro (w) ?-? Brommapojkarna (w)

20:00 Pitea IF (w) ?-? AIK Solna (w)

19:20 Araguari AC U20 ?-? Boston City FC Brasil U20

20:00 Nacional AC U20 ?-? America TO MG U20

01:00 Pouso Alegrense U20 ?-? Betis FC U20

19:00 FC 08 Hombrug ?-? FSV Frankfurt

19:00 Phonix Lubeck ?-? SV Atlas Delmenhorst

19:00 Werder Bremen (Youth) ?-? St Pauli II

19:00 Hessen Kassel ?-? Red and White Koblenz

19:00 VfB Stuttgart II ?-? Eintracht Trier

19:00 Monchengladbach AM. ?-? Fortuna Dusseldorf (Youth)

20:00 Bremer SV ?-? VFB Lubeck

20:00 VfV Borussia 06 Hildesheim ?-? BSV Rehden

20:30 Rot-Weiss Erfurt ?-? Lichtenberg 47

21:00 Berliner FC Dynamo ?-? Berliner AK 07

22:00 LASK Linz ?-? Rapid Wien

22:00 Red Bull Salzburg ?-? Wolfsberger AC

22:00 Austria Lustenau ?-? TSV Hartberg

22:00 FK Shkendija 79 ?-? Sileks

22:00 Bregalnica Stip ?-? Vlazrimi Struga

22:00 Pobeda Prilep ?-? FK Tikves Kavadarci

22:00 Rabotnicki Skopje ?-? Academy Pandev

22:00 FK Skopje ?-? Renova Cepciste

22:00 Sheriff Tiraspol ?-? Dinamo-Auto

00:00 FC Milsami ?-? CS Petrocub

21:00 Genk II ?-? Lierse

01:00 Anderlecht II ?-? KMSK Deinze

04:00 Manati FC ?-? Izabal JC

21:00 Al Yarmouk ?-? Dar Al-Dawa

21:00 Al-Jalil ?-? Ethad Al-Ramtha

21:00 El Alia ?-? Al-Arabi(JOR)

20:00 Strommen ?-? Egersunds IK

20:00 Frigg ?-? Hodd

21:00 Tromsdalen ?-? Kjelsas

01:00 Nova Venecia FC ?-? Portuguesa RJ

02:00 Tocantinopolis ?-? Santa Cruz PE

02:00 Amazonas FC ?-? Lagarto

02:00 ASA AL ?-? Rio Branco AC

19:00 Bohemians U19 ?-? Shamrock Rovers U19

21:00 Derry City U19 ?-? Wexford Youths U19

20:00 University of Western Cape ?-? City Lads FC (W)

20:00 Kathorus United (W) ?-? Hallelujah Zebra Force (w)

22:30 Astra Hungary (W) ?-? Diosgyori VTK (w)

22:30 JS Hercules ?-? RoPS Rovaniemi

22:30 Jyvaskyla JK ?-? KajHa

22:30 Klubi 04 Helsinki ?-? Vantaa

22:30 Futura Porvoo ?-? Atlantis

23:15 KuPS (Youth) ?-? NJS

02:00 Vasco da Gama (Youth) ?-? Palmeiras (Youth)

18:30 Vaprus Parnu (w) ?-? JK Tallinna Kalev (w)

22:00 Wisla Sandomierz ?-? Czarni Polaniec

22:00 Sokol Sieniawa ?-? Chelmianka Chelm

22:00 Huragan Morag ?-? Olimpia Elblag II

21:00 Gremio (w) ?-? Palmeiras SP (w)

21:00 Real Brasilia FC (w) ?-? SC Corinthians Paulista (w)

21:00 Ferroviaria SP (w) ?-? Sao Paulo/SP (w)

22:00 Tj Sokol Lanzhot ?-? MSK Breclav

22:00 Frenstat Pod Radhostem ?-? Rymarov

22:00 Stara Rise ?-? Havlickuv Brod

22:00 So Bruntal ?-? Opava II

19:30 Kamuzu Barracks ?-? Karonga United

19:30 TN Stars ?-? Dedza Dynamos

21:00 Baumit Jablonec ?-? Slavia Praha

21:00 Pardubice ?-? Slovan Liberec

21:00 Dynamo Ceske Budejovice ?-? Synot Slovacko

00:00 Sparta Praha ?-? Sigma Olomouc

03:00 Santos Ica ?-? Deportivo Union Comercio

03:00 Deportivo Llacuabamba ?-? CD Alfonso Ugarte de Puno

03:00 Molinos El Pirata ?-? Sport Chavelines Juniors

03:30 Union Huaral ?-? Alianza Universidad

03:30 Los Chankas ?-? Cusco FC

23:30 Rangers Talca ?-? Deportes Recoleta

20:00 Kongsvinger ?-? Start Kristiansand

20:00 Bryne ?-? Grorud

20:00 Fredrikstad ?-? Ranheim IL

22:59 Stjordals Blink ?-? Stabaek

22:59 Mjondalen IF ?-? Sogndal

22:59 Brann ?-? Raufoss

22:59 Skeid Oslo ?-? Asane Fotball

22:59 KFUM Oslo ?-? Sandnes Ulf

01:00 Sansinena ?-? Olimpo Bahia Blanca

01:00 Villa Mitre ?-? Deportivo Camioneros

01:30 CA Juventud Unida San Luis ?-? Club Circulo Deportivo

01:30 Ferro Carril Oeste Gral Pico ?-? CDA Monte Miaz

01:30 Gimnasia C. Uruguay ?-? Racing de Cordoba

01:30 Sportivo Penarol ?-? Sol de Mayo

02:00 Club Cipolletti ?-? Desamparados

02:00 Gimnasia yTiro ?-? Defensores Pronunciamiento

02:00 Sportivo Las Parejas ?-? Central Norte Salta

04:00 Atletico Parana ?-? G.San Martin Formosa

06:00 Juventud Antoniana ?-? Douglas Haig

04:30 SV UNDEBA ?-? SV Victory Boys

06:45 CRKSV Jong Colombia ?-? Jong Holland

22:00 SK Slovan Varnsdorf ?-? SK Prostejov

04:00 CD Universitario ?-? CA Independente

06:15 Atletico Chiriqui ?-? Veraguas FC

08:00 Plaza Amador ?-? Sporting San Miguelito

19:00 Lokomotiv Gomel ?-? FK Orsha

21:00 FC Molodechno ?-? Ostrowitz

21:00 U23 Thổ Nhĩ Kỳ ?-? Azerbaijan U23

21:00 U23 Ả Rập Xê-út ?-? Algeria U23

19:00 Aalesund FK B ?-? Brumunddal

20:00 Os Turn Fotball ?-? Oppsal

20:00 Sandvikens ?-? Ready

20:00 Sparta Sarpsborg B ?-? Randesund IL

21:00 Lorenskog ?-? Senja

21:30 Lillestrom B ?-? Skjervoy

22:00 Bodo Glimt 2 ?-? Steinkjer FK

00:00 Japan (w) U20 ?-? Ghana (w) U20

03:00 Korea Rep (w) U20 ?-? Nigeria (w) U20

06:00 USA (w) U20 ?-? Netherlands (w) U20

09:00 France (w) U20 ?-? Canada (w) U20

02:30 Comercio Bermejo ?-? Garcia Agreda

19:00 Niendorfer TSV ?-? FC Suderelbe

19:00 Hertha 06 Charlotten ?-? MSV Neuruppin

19:00 Hansa Rostock II ?-? Rostocker FC

19:30 SG 2000 Mulheim-Karlich ?-? TSV Schott Mainz

20:00 Rot-Weiss Walldorf ?-? FSV Fernwald

20:00 Rielasingen Arlen ?-? SV Oberachern

20:00 TSV Meerbusch ?-? Cronenberger SC

20:00 Delbrucker SC ?-? Gutersloh

20:00 SSVg Velbert ?-? Sportverein Sonsbeck

20:00 FC Kleve ?-? FC Monheim

20:00 TUS Mechtersheim ?-? FV Diefflen

20:00 Uerdingen KFC 05 ?-? SpVg Schonnebeck

20:00 Heeslinger SC ?-? FC Schoningen08

20:00 Gonsenheim ?-? FC Karbach

20:00 TSV Sasel ?-? TuRa Harksheide

20:00 HSC Hannover ?-? Rotenburger SV

20:00 SC Paderborn 07 II ?-? SV Westfalia Rhynern

20:00 TSV Steinbach II ?-? SV Neuhof 1910

20:00 FC Union Tornesch ?-? TuS Osdorf

20:00 VfB Oldenburg ?-? Germania Egestorf

20:00 TSV Victoria Clarholz ?-? SG Finnentrop/Bamenohl

20:00 Union 60 Bremen ?-? BTS Neustadt

20:00 TSV Buchholz 08 ?-? SC Victoria Hamburg

20:00 Lupo-Martini Wolfsburg ?-? TuS Bersenbruck

20:00 TSG Sprockhovel ?-? 1. FC Gievenbeck

20:00 Schwarz-Weiss Essen ?-? Ratingen SV

20:00 SpVgg Vreden 1921 ?-? Adams Sam Beek

20:00 VFB Homberg ?-? MSV Düsseldorf

20:00 Siegen Sportfreunde ?-? ASC 09 Dortmund

20:00 FC Hansa Luneburg ?-? SC BW 94 Papenburg

20:15 SC Union Nettetal ?-? TVD Velbert

20:15 TuS Ennepetal ?-? FC Eintracht Rheine

20:30 VfB Hilden ?-? SF Hamborn 07

20:30 DJK Teutonia St.Tonis ?-? FSV Duisburg

20:30 TuRU Dusseldorf ?-? FC Kray

20:30 Leher TS ?-? Aumund-Vegesack

19:00 Avaldsnes (w) ?-? Valerenga (w)

20:00 Roa (w) ?-? LSK Kvinner (w)

20:00 Lyn (w) ?-? Arna Bjornar (w)

20:00 Kolbotn (w) ?-? Rosenborg BK (w)

05:00 Cincinnati II ?-? Columbus Crew B

05:00 Philadelphia Union II ?-? International Miami B

05:00 New England Revolution B ?-? Chicago flame B

05:00 Sporting Kansas City(R) ?-? Portland Timbers Reserve

08:00 Houston Dynamo B ?-? Colorado Rapids II

20:00 Skovde AIK ?-? Ostersunds FK

21:00 Gimnasia LP (w) ?-? SAT (W)

22:59 Huracan (w) ?-? Rosario Central (w)

01:00 River Plate (w) ?-? Villa San Carlos (w)

01:30 El Porvenir ?-? Real Pilar

01:30 Liniers ?-? Club Lujan

22:59 Tristan Suarez ?-? All Boys

00:45 Chacarita juniors ?-? San Martin San Juan

01:00 Guillermo Brown ?-? Atletico Atlanta

01:00 Almagro ?-? Deportivo Madryn

01:00 CA Brown Adrogue ?-? Chaco For Ever

01:00 Defensores de Belgrano ?-? San Telmo

02:00 Alvarado Mar del Plata ?-? Estudiantes Rio Cuarto

02:30 Atletico Mitre de Santiago del Estero ?-? Villa Dalmine

03:40 San Martin Tucuman ?-? Gimnasia Mendoza

22:30 SV Gallizien ?-? SC St Stefan

22:59 UFC Markt Allhau ?-? SC Pinkafeld

19:15 Saunders SC ?-? Matara City SC

18:30 Samut Prakan City ?-? Nakhon Pathom FC

19:00 Ranong FC ?-? Chiangmai FC

01:30 Deportivo Muniz ?-? Central Ballester

20:00 FC Bunyodkor II Chrichik ?-? Nasaf Qarshi B

20:30 FK Do stlik Tashkent ?-? Unired

01:00 Atletico Torres PE U20 ?-? Sport Club Recife Youth

01:00 America RN (Youth) ?-? CE Forca e Luz U20

20:30 Pen-y-Bont FC ?-? Bala Town F.C.

22:00 Arsenal Tula ?-? FK Makhachkala

22:00 SKA Khabarovsk ?-? Baltika Kaliningrad

22:00 Volgar-Gazprom Astrachan ?-? Yenisey Krasnoyarsk

22:59 Alania Vladikavkaz ?-? Neftekhimik Nizhnekamsk

22:59 FK Krasnodar 2 ?-? Akron Togliatti

20:00 Penapolense ?-? Itapirense/SP

01:00 AA Itarare ?-? Gremio Prudente

01:30 Itumbiara EC GO ?-? Inhumas

02:00 Goiania ?-? ASEEV

21:15 Flora Paide ?-? FC Kuressaare

04:00 Juventus Managua ?-? Walter Ferretti

04:00 HYH Export Sebaco FC ?-? Managua FC

04:00 UNAN Managua ?-? Matagalpa FC

01:30 CA River Plate (w) ?-? Liverpool Montevideo (w)

21:55 FK Riteriai ?-? FK Zalgiris Vilnius

00:00 Banga Gargzdai ?-? Suduva

22:59 KA Akureyri ?-? Akranes

22:59 IBV Vestmannaeyjar ?-? Hafnarfjordur

02:15 Valur Reykjavik ?-? Stjarnan Gardabaer

20:00 Rio Claro ?-? Desportivo Brasil SP

21:00 Portuguesa Desportos ?-? Juventus SP

03:00 Tauro FC II ?-? Potros Del Este Reserves

05:00 SD Panama Oeste ?-? CA Independiente de la Chorrera Reserves

07:00 San Martin FC ?-? Panama City FC

00:00 AD Grecia ?-? Cartagines Deportiva SA

06:00 Deportivo Saprissa ?-? AD San Carlos

07:00 Guadalupe FC ?-? AD Guanacasteca

20:00 FAM-MSN Project Squad ?-? Kuching FA

20:00 Manchester City U21 ?-? Leicester City U21

20:00 Blackburn Rovers U21 ?-? Wolverhampton U21

21:00 Brighton U21 ?-? Liverpool U21

22:00 KF Drenica Skenderaj ?-? KF Llapi

22:00 Malisheva ?-? KF Ballkani

22:30 FK Igman Konjic ?-? Sarajevo

06:00 AC Syracuse Pulse ?-? Chattanooga

05:00 Moca FC ?-? Jarabacoa FC

19:00 Hibernian (w) ?-? Hamilton FC (w)

19:00 Partick Thistle (w) ?-? Celtic (w)

19:00 Spartans (w) ?-? Hearts (w)

22:00 Aberdeen (w) ?-? Glasgow Rangers (w)

22:00 Motherwell (w) ?-? Glasgow City (w)

23:30 HNK Gorica U19 ?-? NK Istra 1961 U19

22:00 Csornai SE ?-? Zsambeki SK

22:30 Senyo Carnifex ?-? BKV Elore

22:30 Mako ?-? Ivancsa

22:30 III.Keruleti TUE ?-? Kelen SC

20:00 Alvsjo AIK FF (w) ?-? IFK Norrkoping DFK (w)

21:00 Linfield FC ?-? Portadown

01:00 Gramadense ?-? Garibaldi

01:00 Elite CD ?-? AE Sao Borja

21:00 Al-Ahed ?-? Tadamon Sour

21:00 Al-Ansar (LIB) ?-? Shabab Sahel

20:15 Racing Club Montevideo ?-? Club Atletico Progreso

04:15 Miramar Misiones FC ?-? Cerro Montevideo

Bên trên