Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến, tỷ số bóng đá

SIN88.CLUB - TOP 1 CHUYÊN TRANG THỂ THAO - HOÀN TRẢ 1.5% KHÔNG GIỚI HẠN - NẠP ĐẦU TẶNG NGAY + 20TR

17:00 Avispa Fukuoka 1-0 Yokohama Marinos 1 0-0

15:00 Urawa Red Diamonds 1-1 Kashima Antlers 1-1

15:00 Sagan Tosu 0-0 Kawasaki Frontale 1 0-0

13:00 Shonan Bellmare 2-1 Vissel Kobe 1-0

13:00 FC Tokyo 0-0 Kashiwa Reysol 0-0

12:00 Shimizu S-Pulse 1-2 Nagoya Grampus 0-1

12:00 Cerezo Osaka 3-1 Gamba Osaka 0-1

11:00 Hiroshima Sanfrecce 3-1 Kyoto Sanga 2-1

17:00 Gimcheon Sangmu 0-2 Ulsan Hyundai FC 0-2

16:00 Pohang Steelers 2-0 Incheon United 2-0

14:30 FC Seoul 0-1 Seongnam FC 1 0-1

14:15 Melbourne Victory 1-4 Western United FC 1-1

17:00 Druk Lhayul FC 1-1 Paro FC 1-0

11:00 Vertfee Takahara Nasu 7-0 Nagai 1 5-0

11:00 Honda Lock SC 3-0 FCK Marrygold Kumamoto 1-0

11:00 Fukushima United FC 7-1 North Asia University 5-1

11:00 Sony Sendai 3-1 Tokyo International University 2-0

11:00 Sapporo University 1-0 Yamanashi Gakuin University Pegasus 1-0

11:00 Matsumoto Yamaga FC 3-2 Hokuriku Electric Power 2-1

11:00 FC Gifu 3-2 Chukyo University 1-1

11:00 Arterivo Wakayama 2-4 Kansai University 2-2

10:00 Imabari FC 1-4 Okinawa SV 1-0

17:00 FC Ryukyu 1-1 Ventforet Kofu 0-0

16:00 Fagiano Okayama 1-0 Oita Trinita 0-0

14:00 Mito Hollyhock 3-0 Grulla Morioka 1-0

12:00 Tokushima Vortis 0-1 Tochigi SC 0-0

12:00 Omiya Ardija 2-4 Vegalta Sendai 0-2

12:00 Zweigen Kanazawa FC 1-1 Montedio Yamagata 1-0

12:00 Blaublitz Akita 3-3 Tokyo Verdy 0-1

12:00 Albirex Niigata 3-0 Yokohama FC 2-0

11:00 Roasso Kumamoto 1-1 JEF United Ichihara Chiba 0-0

17:00 FK Kolomna 1-2 FK Kaluga 0-1

17:00 Dinamo Barnaul 3-0 FK Orenburg-2 3-0

14:00 SY Sakhalinsk 2-0 Saturn Moscow 1 1-0

13:00 FK Chita 3-1 Khimik Dzerzhinsk 0-1

16:30 Jeonnam Dragons 2-3 Ansan Greeners FC 1-1

14:00 Daejeon Citizen 1-0 Bucheon FC 1995 1-0

18:00 Motala AIF FK 4-1 Umea FC 1-0

17:00 Qviding FIF 0-4 Falkenberg 0-0

16:30 Tampines Rovers FC 0-4 Lion City Sailors 0-1

16:30 SR Brasov 1-0 FC Timisoara 0-0

15:30 FK Prepere 3-2 Slovan Velvary 1-1

15:15 Slovan Rosice 2-0 Hlucin 1 0-0

15:15 FC Vratimov 1-2 Uhersky Brod 0-1

15:15 Vysocina Jihlava B 0-2 Otrokovice 0-0

15:15 FK Zbuzany 1953 3-0 Chlumec nad Cidlinou 1 2-0

15:15 1 Loko Vltavin 1-1 Sokol Hostoun 0-1

15:15 SK Rakovnik 0-3 FK Kraluv Dvur 0-2

14:00 Addis Ababa Ketema 1-1 Jimma Aba Jifar 0-0

14:00 Ulinzi Starlets (W) 4-0 Kisumu All Starlets (W) 1-0

18:00 OKS 2-4 SfB Oure 1-2

18:00 Rishoj 7-1 Union 5-0

17:00 GVI 4-1 B1908 1-0

13:00 FC Namdong 3-4 Geoje Citizen 1-0

13:00 Jinju Citizen 0-1 Jeonbuk Hyundai Motors II) 0-1

12:00 Jeonju Citizen FC 2-4 Pyeongchang FC 0-2

11:00 Jungnang Chorus Mustang FC 1-0 Yeoju Sejong 0-0

15:00 Souths United SC (w) 1-1 Gold Coast city (w) 0-0

09:00 Pacific FC 0-0 York 9 FC 0-0

15:30 Adelaide Olympic 0-2 Adelaide City FC 0-1

12:30 White City Woodville 1-1 Sturt Lions 1-1

12:30 Adelaide Panthers 1-0 Metrostars SC 2 1-0

12:30 Campbelltown City SC 4-2 Cumberland United FC 1-0

12:30 Adelaide Comets FC 2-0 Croydon Kings 0-0

12:00 West Torrens Birkalla 2-1 Adelaide United FC (Youth) 0-1

12:00 Sorrento F.C. U20 1-1 FloreatAthena U20 1-0

12:00 Inglewood United U20 2-0 Stirling Macedonia U20 2-0

12:00 Bayswater U20 2-1 Armadale SC U20 2-0

12:00 Cockburn City U20 2-1 Balcatta U20 1-1

12:00 Gwelup Croatia U20 2-1 Pires U20 1-0

17:00 Grand Bodo (w) 4-1 Medkila (w) 2-0

16:00 Goodwill FC 5-0 Victory FC 1-0

16:00 Dianella White Eagles 0-2 Fremantle City 0-1

16:00 Forrestfield United 2-1 UWA-Nedlands FC 1-1

14:00 1 Western Knights 1-1 Rockingham City FC 1-0

12:30 Adelaide Hills 3-1 Playford City Patriots 1-0

12:30 West Adelaide SC 1-1 Adelaide University SC 1-0

12:30 Modbury Jets 4-2 Eastern United 1-0

12:30 1 Adelaide Victory 0-1 Adelaide Blue Eagles 0-0

12:30 Poet Adelarde Pirates 1-0 Fulham United FC 1-0

12:30 Adelaide Raiders SC 1-1 Para Hills Knlghts SC 0-1

16:00 1 Marconi Stallions 2-1 Sutherland Sharks 0-0

12:00 Northbridge Bulls 2-6 Sydney FC (Youth) 1-6

15:30 Wollongong Wolves U20 3-1 Sydney United 58 U20 0-0

14:30 APIA Leichhardt Tigers U20 1-4 Mt Druitt Town Rangers U20 0-2

14:00 Manly United U20 2-1 Sydney Olympic U20 2-0

14:00 Marconi Stallions U20 1-0 Sutherland Sharks U20 1-0

10:00 Northbridge FC Bulls U20 0-3 Sydney FC U20 0-2

18:00 Varde (w) 1-6 AGF Kvindefodbold APS (w) 0-4

09:00 Pachuca (w) 2-4 Chivas Guadalajara (w) 1-0

16:00 NK Tresnjevka 4-0 NK Udarnik Kurilovec 2-0

17:00 Slask Wroclaw (w) 4-2 KKP Bydgoszcz (w) 2-1

16:00 MKS Olimpia Szczecin (w) 3-1 Tarnovia Tarnow (w) 1-1

09:30 Maitland FC Reserves 3-2 Newcastle Olympic FC Reserves 3-1

12:00 FC Bulleen Lions 2-3 North Geelong Warriors 2-0

12:00 Langwarrin 1-2 Brunswick City 0-1

12:00 1 Goulburn Valley Suns 1-4 Kingston City 1 0-3

12:00 Moreland City 3-1 Pascoe Vale SC 3-1

17:00 DFK Dainava Alytus B 2-3 Utenis Utena 2-3

17:30 Sonderjyske U19 1-3 Esbjerg U19 0-1

14:00 Sorrento F.C. 1-3 Floreat Athena 1-1

14:00 Perth RedStar 5-0 Perth Glory (Youth) 1-0

14:00 Inglewood United 1-2 Stirling Macedonia 0-1

14:00 Willip 0-7 Perth SC 0-2

14:00 Cockburn City 0-0 Balcatta FC 1 0-0

14:00 Bayswater City 1-1 Armadale SC 0-0

17:00 FC Flora Tallinn (w) 7-1 JK Tallinna Kalev (w) 4-1

12:00 1 Cooma Tigers 0-1 Monaro Panthers 0-0

12:00 Canberra Olympic 0-1 Gungahlin United 0-0

12:00 Belconnen United 7-1 OConnor Knights 3-1

11:15 West Canberra Wanderers 1-2 Canberra FC 0-0

17:00 CD Manacor 0-2 Alcorcon B 0-0

17:00 1 CD Utrera 1-1 Atletico Tordesillas 1-1

90phút [1-1], 120phút [3-1],

16:00 Northern Tigers 0-2 Bonnyrigg White Eagles 0-1

16:00 Mounties Wanderers 1-2 Spirit FC 1 0-1

16:00 Western Sydney Wanderers AM 7-1 Blacktown Spartans 5-1

16:00 St George Saints 1-2 Central Coast Mariners (Youth) 0-1

14:30 Hills Brumbies 2-6 St George City FA 0-3

18:00 Dnepr Mogilev (w) 9-0 FC Gomel (w) 5-0

16:00 1 Gottne IF 1-0 Kiruna FF 1-0

12:00 Ehime FC (w) 0-1 Setagaya Sfida (w) 0-1

11:00 Angeviolet Hiroshima (w) 0-1 Nippon Sport Science Universit (w) 0-1

17:15 Ipswich knights SC 1-4 Magpies Crusaders 1-2

15:10 Caboolture FC 1-3 Western Pride 1-1

18:00 Row Rybnik (w) 2-2 SWD Wodzislaw Slaski (w) 0-1

17:30 MO Constantine U21 7-2 CA Bordj Bou Arreridj U21 4-0

17:30 WA Boufarik U21 3-0 GC Mascara U21 2-0

17:30 CA Batna U21 3-1 IB Lakhdaria U21 0-1

17:20 2 ASM Oran U21 3-2 SKAF Khemis Miliana U21 2-1

17:10 MC EI Eulma U21 3-1 AS Ain Mlila U21 2-0

17:00 JS Bordj Menaiel U21 3-0 JSM Skikda U21 3-0

17:00 Kaohsiung Sunny Bank (w) 0-1 Hualien (w) 0-1

15:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-6 Taichung Blue Whale (w) 0-1

15:00 Taipei Xiongzan (w) 1-1 Hang Yuan FC (w) 1-1

16:00 FC Petrzalka U19 0-4 FC Kosice U19 0-3

17:30 KoiPS 1-2 HPS 1-0

17:00 ToVe Pori 3-3 PIF Parainen II 0-0

16:30 Altay Spor KulubuU19 0-1 Kasimpasa U19 0-0

16:00 Balikesirspor U19 3-1 Genclerbirligi U19 1-0

16:00 Yeni Malatyaspor U19 1-2 Fenerbahce U19 1-1

16:00 Adanaspor U19 0-2 Bandirmaspor U19 0-1

16:00 Samsunspor U19 2-1 Umraniyespor U19 0-0

16:00 Tuzlaspor U19 3-0 Keciorengucu U19 1-0

16:00 Boluspor U19 7-1 Denizlispor U19 3-0

16:00 Eyupspor U19 1-3 Manisa Belediyespor U19 0-1

16:00 Ankaragucu U19 2-1 Erzurum BB U19 1-0

13:00 Veertien Kuwana 1-1 Osaka FC 0-1

15:00 Cheonan City 1-2 Daejeon Korail 1 0-0

15:00 Paju Citizen FC 2-1 Gyeongju KHNP 1 0-0

12:00 Siheung City 2-1 Dangjin Citizen 1-0

12:00 Busan Transportation Corporation 1-1 Pocheon FC 0-1

18:00 Honka Espoo (w) 1-2 KuPs (w) 0-1

15:45 Respect FC 2-1 PIB FC 0-1

15:45 Kijang Rangers FC 0-1 Tok Janggut Warriors FC 1 0-1

11:00 Melbourne Victory NPL 2-0 Geelong Sc 0-0

15:15 Fitzroy City 1-0 Richmond 1-0

18:00 Kaisar Kyzylorda Reserves 0-4 FK Aktobe Reserves 0-1

15:05 FK Kaspyi Aktau Reserves 1-1 FK Maktaaral Reserves 1-1

10:00 Birkenhead United 5-3 Waiheke United AFC 1 1-2

10:00 1 Eastern Suburbs Auckland 1-4 Auckland City 0-2

10:00 North Shore United 1-7 Melville United 0-2

10:00 Western Springs AFC 1-0 Takapuna 1-0

10:00 1 Bay Olympic 1-4 Auckland United 0-1

10:00 1 North Wellington AFC 2-2 Wellington United 2-0

10:00 Wellington Phoenix Reserve 1-0 Waterside Karori 1-0

09:30 Miramar Rangers 2-2 Wellington Olympic 1-1

17:00 Rio Ave U19 1-2 Sporting Lisbon U19 0-1

16:00 MKS Trzebinia 2-4 Wislanie Jaskowice 1-2

16:00 Unia Oswiecim 0-1 Pcimianka Pcim 0-0

16:00 Warta Zawiercie 2-2 Polonia Laziska Gorne 1-2

16:00 Drukarz Warszawa 3-2 KS Sokol Serock 2-1

16:00 1 Gedania Gdansk 0-0 Bytovia Bytow 1 0-0

16:00 Jaguar Gdansk 5-0 Arka Gdynia II 2-0

16:00 Rozwoj Katowice 2-1 Gwarek Ornontowice 1 1-1

17:00 Indian Arrows (W) 1-2 Pifa FC (W) 0-2

10:00 SSB Central WFC (w) 5-2 Odisha Police SC (w) 3-1

17:00 Valencia U19 3-2 Albacete U19 0-1

17:00 Union Viera CF U19 8-1 CD Aguilas Atletico U19 2-0

17:00 Calavera CF U19 4-2 Tiro Pichon U19 0-1

15:15 SK Kladno 0-0 Tachov 0-0

15:15 Marianske Lazne 1-3 Hvezda Cheb 0-3

15:15 Aritma Praha 2-1 SK Mondi Steti 1-1

13:00 Peninsula Power 7-3 Capalaba Bulldogs 1 2-3

10:45 Peninsula Power U23 3-2 Capalaba Bulldogs U23 2-0

15:00 MTK Budapest U19 3-2 Puskas Akademia FehervarU19 2-0

14:30 Vasas U19 2-2 Ujpesti TE U19 1-0

18:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin 7-0 1. FC Lok Stendal 3-0

14:00 Forrestfield Utd Reserves 6-1 UWA-Nedlands FC Reserves 2-1

14:00 Dianella White Eagles Reserves 1-4 Fremantle City FC Reserves 1-2

14:45 Adelaide Olympic Reserve 2-1 Adelaide City Reserve 0-0

10:20 West Adelaide Reserve 1-1 Adelaide University SC Reserves 0-1

10:15 Adelaide Comets Reserve 3-2 Croydon Kings Reserve 0-2

10:15 Campbelltown City Reserve 3-1 Cumberland United Reserves 1-1

10:15 White City FK Beograd Reserves 0-1 Sturt Lions Reserves 0-0

10:15 South Adelaide Reserves 1-1 North Eastern MetroStars Reserve 1-1

10:15 Modbury Jets Reserves 2-0 Eastern United Reserves 2-0

10:15 Adelaide Hills Reserves 2-2 Playford Reserves 1-1

09:45 West Torrens Birkalla B 1-1 Adelaide United Reserves 0-0

12:00 Tsukuba FC (w) 1-0 JFA Academy Fukushima (w) 0-0

17:15 TSV Steinbach Haiger 0-1 Kickers Offenbach 0-1

17:15 1 VSG Altglienicke 1-2 BFC Viktoria 1889 1-0

17:15 Engers 1-0 FC Karbach 1-0

17:45 Sparta Praha U19 4-0 Banik Ostrava U19 1-0

17:30 Meteor Praha(U19) 1-5 Sigma Olomouc U19 0-3

16:00 Slavia Praha U19 4-2 Mlada Boleslav U19 2-1

16:00 Marila Pribram U19 2-2 Dynamo Ceske Budejovice U19 2-0

16:00 Tescoma Zlin U19 2-1 MFK Karvina U19 0-1

10:25 Bulleen Lions U21 1-0 North Geelong Warriors U21 0-0

10:00 1 Goulburn Valley Suns FC U20 3-1 Kingston City U21 1 3-0

11:30 1 Riverside Olympic 0-6 Glenorchy Knights FC 0-2

11:30 Devonport City 5-1 Kingborough Lions 1 2-0

11:30 Hobart Zebras 1-1 Launceston City 1-0

11:00 South Hobart 7-0 Olympia Warriors 2-0

17:15 Sanepa Club 1-2 RC32 Football Academy 1-1

14:00 Planning Boys United 3-1 Khalibari Youth FC 1-1

10:45 2 Swoyambhu Club 0-4 Pulchowk SC 1 0-1

18:00 FC Ulaanbaatar 9-2 Khovd 5-1

15:00 Erchim 11-1 BCH Lions 6-0

18:00 B 73 Slagelse 0-0 Young Boys FD 0-0

18:00 Dalum 2-0 VSK Arhus 0-0

13:40 Devonport City Reserves 6-1 Ulverstone FC 2-1

13:30 Riverside Olympic Reserves 1-7 Northern wandering 1-4

13:30 Olympia FC Warriors Reserves 1-2 Metro Claremont SC 0-1

11:30 University of Tasmania SC 3-3 Taroona 1-0

11:00 Beach City 3-1 Kingborough Lions Reserves 1-1

15:15 TJ Tatran Bohunice 4-0 FC Ivancice 1 1-0

09:00 Coastal Spirit 2-2 Mosgiel AFC 1-1

16:00 West Torrens Birkalla (W) 1-0 Flinders United (W) 0-0

15:30 Metropolis United (w) 5-0 Adelaide Comets Reserves (W) 3-0

16:45 Bentleigh greens 1-1 Avondale FC 1-0

16:00 Hume City 3-0 Altona Magic 2-0

12:00 St Albans Saints 0-1 Port Melbourne 0-1

12:00 Eastern Lions SC 0-1 Dandenong Thunder 0-0

16:00 1 FK Krasnodar 2 1-3 Spartak Moscow II 0-1

14:00 SKA Khabarovsk 0-3 Akron Togliatti 0-0

14:30 1 Bentleigh greens U21 0-2 Avondale FC U21 1 0-1

13:00 Hume City U21 2-1 Altona Magic U21 1-0

12:00 1 Melbourne Knights U21 1-1 Dandenong City U21 0-0

12:00 Green Gully Cavaliers U21 0-2 Oakleigh Cannons U21 0-0

09:30 St. Albans Saints U21 1-1 Port Melbourne Sharks SC U21 0-1

09:15 Eastern Lions U21 4-0 Dandenong Thunder U21 1-0

17:00 Lokomotiv Moscow (w) 5-1 Yenisey Krasnoyarsk (w) 3-0

16:00 Chertanovo Moscow (w) 0-4 Zvezda 2005 (w) 0-1

09:30 Devonport Strikers (w) 7-1 Kingborough Lions (w) 3-1

09:00 Clarence Zebras (w) 4-5 Launceston United (w) 2-1

12:30 Bayside United (w) 2-5 Heidelberg United (w) 0-2

12:00 Calder United SC (w) 2-0 Box Hill (w) 1-0

16:00 Philippines (w) 2-1 Myanmar (w) 0-1

11:30 Maitland FC (W) 2-5 Newcastle Olympic FC (W) 1-2

17:00 Ruch Chorzow U19 1-2 Miedz Legnica Youth 1-1

13:30 Maitland 4-2 Hamilton Olympic 1 3-0

16:00 NK Orijent U19 1-1 Inter Zapresic U19 0-0

15:00 NK Varazdin U19 1-3 Hajduk Split U19 0-2

13:30 West Canberra Wanderers FC U23 1-3 Canberra Croatia FC U23 1-1

09:45 Cooma Tigers U23 0-3 Monaro Panthers U23 0-3

09:30 Belconnen United U23 1-0 OConnor Knights U23 0-0

09:30 Canberra Olympic U23 1-5 Gungahlin Utd U23 1-4

17:00 Braga (w) 1-0 Famalicao (w) 0-0

Bên trên